รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ Reborna2
รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ Reborna2
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  PortalPortal  GalleryGallery  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
~Mini-Tsuna~
นักเรียนมาเฟีย ชั้นอนุบาล

ธาตุ ธาตุ : ธาตุนภา จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 8
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 0
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 30/12/2010
อายุ อายุ : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : TooNWol2lD

รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ   รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ EmptyThu Dec 30, 2010 3:21 pm

ยินดีต้อนรับสู่คลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ

ถ้าต้องการสมัครสมาชิกคลับก็รีบๆเข้านะครับ

ตำแหน่งทีมงาน

~Mini-Boss~
- ~Mini-Tsuna~

รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ Miniboss

~มือขวา~
-

รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ Kunaq

~มือซ้าย~
-

รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ S9ycg

~สมาชิกแฟมิลี่~
-
-
-

~กรรมการคุมกฏ~
-
-
-

สมาชิกพิเศษ Admin A
รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ Admina

สมาชิกพิเศษ Oneza
รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ Oneza

แบบฟอร์ม

ชื่อในบอร์ด ::

ชื่อจริง ::

อีเมล์ ::

สมัครตำแหน่ง :: (ทีมงาน VIP หรือ สมาชิก)

ถ้าสมัครเสร็จแล้วก็ใช้ลายเซ็นได้เลยนะ

รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ Minivongola

สวยใช่ป่ะละ ใครอยากใช้ก็สมัครก่อนนะ

แก้ไขล่าสุดโดย ~Mini-Tsuna~ เมื่อ Thu Dec 30, 2010 4:54 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
Admin
Admin
Admin

ธาตุ ธาตุ : ธาตุเมฆา จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 164
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 31
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 20/12/2010

รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ   รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ EmptyThu Dec 30, 2010 3:32 pm

แบบฟอร์ม

ชื่อในบอร์ด :: ADMIN

ชื่อจริง :: เอ ชื่อเล่นละกัน

อีเมล์ :: Reborna2@hotmail.com

สมัครตำแหน่ง :: (ทีมงาน VIP หรือ สมาชิก) สมาชิกละกันครับ
http://reborna2.forumth.com
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ   รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ EmptyThu Dec 30, 2010 4:05 pm

แบบฟอร์ม

ชื่อในบอร์ด :: oneza0230

ชื่อจริง :: วัน ชื่อเล่นเหมือนกัน

อีเมล์ :: oneza0230@hotmail.com

สมัครตำแหน่ง :: (ทีมงาน VIP หรือ สมาชิก) ขอ กรรมการคุมกฏแฟมิลี่ ได้ไหมครับถ้าไม่ได้ขอ สมาชิกแล้วกัน
aree
V.I.P
V.I.P
aree

ธาตุ ธาตุ : ธาตุนภา จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 53
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 20
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 21/12/2010
อายุ อายุ : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่กับฐานทัพ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ   รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ EmptyThu Dec 30, 2010 5:36 pm

แบบฟอร์ม

ชื่อในบอร์ด ::aree

ชื่อจริง ::อารีย์

อีเมล์ ::aree_266@hotmail.com

สมัครตำแหน่ง :: VIP

ธาตุ ธาตุ : ธาตุนภา จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 8
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 0
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 30/12/2010
อายุ อายุ : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : TooNWol2lD

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ   รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ EmptyMon Jan 03, 2011 6:29 pm

สมาชิก VIP มีได้เฉพาะเป็นทีมงานของเว็บ

RebornA2 หรือ Toonislandth นะครับ ถึงจะได้ VIP

อารีย์จังเอาเป็น กรรมการคุมกฏแทนได้มั้ยครับ
aree
V.I.P
V.I.P
aree

ธาตุ ธาตุ : ธาตุนภา จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 53
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 20
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 21/12/2010
อายุ อายุ : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่กับฐานทัพ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ   รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ EmptyMon Jan 03, 2011 8:28 pm

อืม

รับสมัครทีมงานคลับ ~Mini-Vongola~ นะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» วิธีใส่แรงค์คลับ นะครับ
» ADMIN นะครับ
» ~Mini-Tsuna~ รายงานตัวครับ