กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ Reborna2
กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ Reborna2
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  PortalPortal  GalleryGallery  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

ธาตุ ธาตุ : ธาตุเมฆา จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 164
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 31
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 20/12/2010

กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ   กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ EmptyTue Dec 21, 2010 5:01 pm

กฏคือ

1.ห้ามสร้างคลับ ก่อนที่ ADMIN จะสร้างให้นะครับ
2.หัวหน้าคลับอยู่คลับอื่นได้และสามารถเป็นรองคลับได้นะครับ
3.อยู่กี่คลับก็ได้
4.ห้ามมีรองคลับเกิน 2 คน หัวหน้าคลับจะแต่งตั้ง
5.สามารถมีกิจกรรมในคลับได้เอาของในร้านไปเป็นรางวัลได้แต่ ต้องจ่ายเงินก่อนแล้วบอกด้วยว่าส่งให้ใค
6. มีอะไรเพิ่มเติมจะบอกนะครับ

วิธีสร้างคลับ
ชื่อหัวหน้าคลับ
ชื่อคลับ
ยศคลับ/กี่ยศก็ได้/
ลายเซ็นคลับ
รูปคลับ

ทำเสร็จโพสแล้วผมจะสร้างให้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://reborna2.forumth.com
~Mini-Tsuna~
นักเรียนมาเฟีย ชั้นอนุบาล
นักเรียนมาเฟีย ชั้นอนุบาล
~Mini-Tsuna~

ธาตุ ธาตุ : ธาตุนภา จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 8
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 0
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 30/12/2010
อายุ อายุ : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : TooNWol2lD

กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ   กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ EmptyThu Dec 30, 2010 2:36 pm

ชื่อหัวหน้า : ~Mini-Tsuna~

ชื่อคลับ : ~Mini-Vongola~

ยศคลับ :

บอสแฟมิลี่
กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ Eeo71

มือขวาแฟมิลี่
กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ Ihcjk

มือซ้ายแฟมิลี่
กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ Afxw4

สมาชิกแฟมิลี่
กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ J2dyj

ลายเซ็น :
กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ Minivongola

รูปคลับ:
กฏก่อนสร้างคลับ&วิธีสร้างคลับ Minivongola
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1