กิจกรรมดีหรือไม่ดี Reborna2
กิจกรรมดีหรือไม่ดี Reborna2
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  PortalPortal  GalleryGallery  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กิจกรรมดีหรือไม่ดี

Go down 
2 posters

ดีหรือไม่ดี
ดีมาก
กิจกรรมดีหรือไม่ดี Vote_lcap100%กิจกรรมดีหรือไม่ดี Vote_rcap
 100% [ 3 ]
ดี
กิจกรรมดีหรือไม่ดี Vote_lcap0%กิจกรรมดีหรือไม่ดี Vote_rcap
 0% [ 0 ]
ก็ดี
กิจกรรมดีหรือไม่ดี Vote_lcap0%กิจกรรมดีหรือไม่ดี Vote_rcap
 0% [ 0 ]
ปลานกลาง
 0% [ 0 ]
แย่
 0% [ 0 ]
แย่มาก
 0% [ 0 ]
แย่ที่สุด ~~~~~T^T
 0% [ 0 ]
คะแนนทั้งหมด : 3

Poll closed

ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

ธาตุ ธาตุ : ธาตุเมฆา จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 164
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 31
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 20/12/2010

กิจกรรมดีหรือไม่ดี Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กิจกรรมดีหรือไม่ดี   กิจกรรมดีหรือไม่ดี EmptyFri Dec 24, 2010 5:37 pm

~กิจกรรมดีหรือไม่ดี~
ให้โหวตนะครับแล้วบอกด้วยนะครับว่าโหวตอะไรเพราะอะไร ขอคนละ1-2 บรรทัดนะครับ
รางวัลไม่บอกนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://reborna2.forumth.com
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมดีหรือไม่ดี   กิจกรรมดีหรือไม่ดี EmptyFri Dec 24, 2010 5:40 pm

เดพราะกิจกรรมที่พี่เอทำขึ้นมาทำให้ได้ความรู้ของรีบอร์นและสนุกของรางวัลก็ดีทุก

อย่างเลยแล้วเพราะพี่เอเป็นคนใจดีก็เลยสร้างกิจกรรมที่สนุกและของรางวัลที่ดีด้วย

ครับ
aree
V.I.P
V.I.P
aree

ธาตุ ธาตุ : ธาตุนภา จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 53
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 20
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 21/12/2010
อายุ อายุ : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่กับฐานทัพ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมดีหรือไม่ดี   กิจกรรมดีหรือไม่ดี EmptySat Dec 25, 2010 6:05 am

ดีมากครับเพราะกิจกรรมทุกอย่างมีรางวัลและสมาชิกทุกท่านก็สามารถร่วมกิจกรรมได้
และอยาดให้มีกิจกรรมทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆวันจะได้รางวัล5555555555555+ขอให้มีรางวัล
แบบบพิเศษบ้างนะครับ

กิจกรรมดีหรือไม่ดี
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1