กิจกรรมของผมครับ Reborna2
กิจกรรมของผมครับ Reborna2
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  PortalPortal  GalleryGallery  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กิจกรรมของผมครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

กิจกรรมของผมครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กิจกรรมของผมครับ   กิจกรรมของผมครับ EmptySat Dec 25, 2010 8:45 pm

หาประวัติของตัวการ์ตูนรีบอร์น มาแบบละเอียดแล้วบอกมาว่าจะเอาของรางวัลอะไร ทุกคนนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Assistant-oneza0230 เมื่อ Sat Dec 25, 2010 9:04 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
aree
V.I.P
V.I.P
aree

ธาตุ ธาตุ : ธาตุนภา จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 53
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 20
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 21/12/2010
อายุ อายุ : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่กับฐานทัพ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมของผมครับ   กิจกรรมของผมครับ EmptySat Dec 25, 2010 9:02 pm

Sawada TsunaYoshi

ข้อมูลส่วนตัว

วันเกิด : 14 ตุลาคม

เป็นชาวราศี : ตุล

กรุ๊ปเลือด : A

ส่วนสูง : 157 cm

น้ำหนัก : 46.5 gk.

บุคคลที่ชอบ : ซาซางาวะ เคียวโกะ

งานอดิเรก : ??

บ้านเกิด: ญี่ปุ่น

ข้อมูลด้านการต่อสู้

สังกัด : หัวหน้าแก๊งรุ่นที่ 10 แห่ง vongola family

ลักษณะของไฟธาตุ : ไฟธาตุนภา (เปรียบดั่งแผ่นฟ้าซึ่งโอบอุ้มทุกสรรพสิ่งเอาไว้)

แหวนประจำตัว : แหวนแห่งนภา (Vongola Ring) (ความบริสุทธิ์ A+) , แหวนที่ได้มาจากคุณ ลันเชีย

จำนวนกล่อง: ??

อาวุธ: X Glove,x Glove ver.

ท่าไม้ตาย: เดือดทะลุจุดศูนย์ , เดือดทะลุจุดศูนย์ดัดแปลง,X Burner,X Burner AIR
อยากได้ถุงมือของสึนะ
RainNee
Mod
Mod
RainNee

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 8
~คำขอบคุณ~ ~คำขอบคุณ~ : 0
วันที่ลงทะเบียน วันที่ลงทะเบียน : 20/12/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไม่จำเป็นต้องรู้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมของผมครับ   กิจกรรมของผมครับ EmptySat Dec 25, 2010 10:07 pm

กิจกรรมของผมครับ 100555875

Hibari Kyouya

ข้อมูลส่วนตัว

วันเกิด : 5 พฤษภาคม
เป็นชาวราศี : พฤษ
กรุ๊ปเลือด : ??
ส่วนสูง : 169 cm.

น้ำหนัก : 58 kg.
คำพูดที่ชอบ : "ชั้นจะขย้ำแกให้ตาย และ ว้าว!!

ซูชิหน้าที่ชอบ : Kanbachi ซูชิ (Kanbachi เป็นชื่อชนิดของปลา)

อาหารที่ชอบ : อาหารญี่ปุ่น (คงจะเป็นประเภทอาหารพื้นเมือง) และ แฮมเบอร์เกอร์

บ้านเกิด : ญี่ปุ่น

ข้อมูลด้านการต่อสู้

สังกัด: ผู้พิทักษ์แหวนแห่ง เมฆา Vongola family

ลักษณะของไฟธาตุ : ไฟธาตุ เมฆา (เปรียบดั่งเมฆที่ล่องลอยไปตามใจตน ไม่ผูกมัดอยู่กับใคร)

แหวน ประจำตัว:เมฆา (Vongola Ring),สายหมอก(ความบริสุทธิ์ ?)

จำนวนกล่อง:2 (กล่องเม่น 2 กล่อง ส่วนกล่องที่ทำให้อาวุธติดไฟ คาดว่าน่าจะเป็นกล่องเดียวกัน)

อาวุธ: ทอนฟา

ท่าไม้ตาย: ??

อาวุธกล่อง : เม่น

กิจกรรมของผมครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1